ผู้เขียน หัวข้อ: สัญญาณไฟจราจรแยกโพะิ์ตากใช้งานไม่ได้  (อ่าน 229 ครั้ง)

พรนับพัน

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีค่ะ เนื่องจากไฟจราจรแยกโพธิืตากใช้ไม่ได้มาหลายวันแล้วค่ะ เป็นไฟเหลืองกรพริบอย่างเดียว ทำให้การจราจรยากลำบากมากค่ะ รถไม่มีหยุดให้กัน รถบรรทุกก็เยอะมากค่ะ รบกวนช่วยแก้ไขด้วยนะคะ

ทม.พนัสนิคม

• Administrator
  • Jr. Member
  • สมาชิกใหม่
Re: สัญญาณไฟจราจรแยกโพะิ์ตากใช้งานไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2022, 08:42:43 AM »
เรียนผู้โพสต์
     เทศบาลเมืองพนัสนิคมขอเรียนว่า วันที่ 27 กันยายน 2565 ช่างได้ดำเดินการซ่อมแซมไฟจารจรแยกโพธิ์ตากเรียบร้อย โดยแล้วเสร็จเมื่อประมาณ 11.00 น.